ಸಾವಿನ ಅಗತ್ಯತೆ ಶಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸ.

ಸಾವಿನ ಅಗತ್ಯತೆ ಶಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸ.
ಮಾರ್ಚ್ 24, 2017 ರಂದು, ಜಪಾನಿಯರ ನಗರದ ಮಾಟ್ಸುಡೊ, ಚಿಬಾದಲ್ಲಿ, ಶಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸಾ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಲ್ಲದೆ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಪಾಲಕರು ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಮತ್ತು ಚಿಬಾ ಪ್ರಿಫೆಕ್ಚರ್ನಲ್ಲಿನ ಮಕ್ಕಳ ರಕ್ಷಣೆ ಸಂಘದ ಸದಸ್ಯರು, ಅಲ್ಪಾವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಲೀ ಥಿ NHAT LINH ಅನ್ನು ಅಪಹರಿಸಿ, ಕೊಲೆ ಮಾಡಿ, ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದರು. ನಂತರ ಅವರು LINH ದೇಹವನ್ನು ಕ್ರೂರವಾಗಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು. ಶಿಬುಯ ಯಸುಮಾಸನನ್ನು ಅಪಹರಿಸಿ, ಚಿತ್ರಹಿಂಸೆಗೊಳಪಡಿಸುತ್ತಾ, ಅಪಹರಿಸಿ, ಸಾವಿನಿಂದ ಓಡಿಸಿ, ಪ್ರತಿದಿನ ಅವನ ಸಾವಿನಿಂದ ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟರು. ವಾಕ್ಯದ ನಂತರ ಇನ್ನೂ ಅವರು ಏನು ವಿಷಾದ ಇಲ್ಲ. ಇತರ ಮಕ್ಕಳ ವಿರುದ್ಧ ಅಪರಾಧಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಶಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸಾ ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ ಸಾಧನವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.ಮತ್ತೊಂದು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕಾಮ ಮತ್ತು ಕೊಲೆ ಮಾಡಲು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ದಿನನಿತ್ಯದ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಷಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸನನ್ನು 2017 ರ ಏಪ್ರಿಲ್ 14 ರಂದು ಬಂಧಿಸಲಾಯಿತು. ಜುಲೈ 6, 2018 ಶಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸ ಚಿಬಾ ನ್ಯಾಯಾಲಯ
ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಸೆರೆವಾಸ. ಆದರೆ ಶಿಬುಯ ಯಸುಮಾಸನಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪವಿಲ್ಲ, ಅವನು ಇನ್ನೂ ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಟ್ಟುಬಿಡದೆ ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತಾನೆ.
ಶಿಬುಯಾ ಯಸುಮಾಸನ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸ್ವರ್ಗ, ಭೂಮಿ ಮತ್ತು ದೇವರುಗಳನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸದೆ ಮಾಡಿತು. ಶಿಬುಯ ಯಸುಮಾಸನು ಭರಿಸಲಾಗದ ಮನುಷ್ಯ. ಷಿಬುಯಾ ಯಸುಮಾಸನನ್ನು ಅನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಂಧನಕ್ಕೆ ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಿದರೆ ಮತ್ತು ಸೆರೆಮನೆಯಿಂದ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದರೆ, ಅವರು ಅಪರಾಧವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.
ಶಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸಾಗೆ ಇತರ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಅಪಹರಿಸಿ, ತಗ್ಗಿಸಲು ಮತ್ತು ಕೊಲ್ಲಲು ಅವಕಾಶವಿದೆ. ಯಾವುದೇ ದೇಶವು ಶಿಬುಯಾ ಯಸುಮಾಸರನ್ನು ಶಿಕ್ಷಿಸಬೇಕು. ಷಿಬುಯಾ ಯಸುಮಾಸವನ್ನು ಯೋಚಿಸುವ ಮತ್ತು ನಟಿಸುವ ಇತರರಿಗೆ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿ ಶಿಬುಯಾ ಯಾಸುಮಾಸವನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಅವಶ್ಯಕ. ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಜನರು ಇತರರು ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಡದಂತೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
ಕೆಳಗೆ ಕೊಲೆಗಾರ ಶಿಬುಯ ಯಸುಮಾಸನಿಗೆ ಮರಣದಂಡನೆಯನ್ನು ಮನವಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಸಹಿ ಮಾಡಿ.
Sāvina agatyate śibuyā yāsumāsa.
Mārc 24, 2017 randu, japāniyara nagarada māṭsuḍo, cibādalli, śibuyā yāsumāsā obba vyaktiyillade obba vyakti. Pālakaru asōsiyēṣanna adhyakṣara mattu cibā priphekcarnallina makkaḷa rakṣaṇe saṅghada sadasyaru, alpāvadhiyalli, lī thi NHAT LINH annu apaharisi, kole māḍi, kole māḍidaru. Nantara avaru LINH dēhavannu krūravāgi tiraskarisidaru. Śibuya yasumāsanannu apaharisi, citrahinsegoḷapaḍisuttā, apaharisi, sāvininda ōḍisi, pratidina avana sāvininda kollalpaṭṭaru. Vākyada nantara innū avaru ēnu viṣāda illa. Itara makkaḷa virud’dha aparādhagaḷannu munduvaresalu śibuyā yāsumāsā ākṣēpār’ha sādhanavannu iṭṭukoṇḍiddāne.Mattondu makkaḷannu kāma mattu kole māḍalu makkaḷannu dinanityada rakṣaṇeyalli toḍagisikoṇḍiddāre.
Ṣibuyā yāsumāsanannu 2017 ra ēpril 14 randu bandhisalāyitu. Julai 6, 2018 śibuyā yāsumāsa cibā n’yāyālaya
anirdiṣṭavāgi serevāsa. Ādare śibuya yasumāsanige innū paścāttāpavilla, avanu innū māḍuva ellavannū paṭṭubiḍade nirākarisuttāne.
Śibuyā yasumāsana kāryagaḷu svarga, bhūmi mattu dēvarugaḷannu kṣamisade māḍitu. Śibuya yasumāsanu bharisalāgada manuṣya. Ṣibuyā yasumāsanannu anirdiṣṭa bandhanakke śikṣe vidhisidare mattu seremaneyinda biḍugaḍeyādare, avaru aparādhavannu munduvarisuttiddaru.
Śibuyā yāsumāsāge itara makkaḷannu apaharisi, taggisalu mattu kollalu avakāśavide. Yāvudē dēśavu śibuyā yasumāsarannu śikṣisabēku. Ṣibuyā yasumāsavannu yōcisuva mattu naṭisuva itararige udāharaṇeyāgi śibuyā yāsumāsavannu kāryagatagoḷisalu avaśyaka. Prapan̄cadādyanta janaru itararu kollalpaḍadante māḍuva mūlaka krama tegedukoḷḷabahudu.
Keḷage kolegāra śibuya yasumāsanige maraṇadaṇḍaneyannu manavi māḍalu pratiyobbarigū sahi māḍi.

input form:

http://partime.biz/wp/wp-content/uploads/2018/07/shibuya_yasumasa_shikei_Kannada.pdf

コメントを残す

メールアドレスが公開されることはありません。 * が付いている欄は必須項目です